| Tên | Con lăn cáp góc |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| bánh xe | Hai |
| Trọng lượng | 6,3kg |
| Phạm vi | <= 150mm |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp góc |
|---|---|
| Loại | Con lăn cáp góc Tri-rọc |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Kích thước | Tối đa 150mm |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp góc |
|---|---|
| Loại | Con lăn cáp góc Tri-rọc |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Thích hợp cho việc đi qua góc cáp |
| Kích thước | 0-200mm |
| Tên sản phẩm | Con lăn ba |
|---|---|
| Sử dụng | Kéo cáp Guilde |
| Tải trọng định mức | 10KN |
| Khung | Thép |
| dây chuyền | Nylon hoặc nhôm |
| Tên sản phẩm | Vòng trượt đất |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon, Nhôm để lựa chọn quá |
| bánh xe | 3 |
| sử dụng | Kéo cáp |
| Trọng lượng | 10KN |
| Mục | Dây cuộn cáp loại thẳng để kéo cáp ngầm |
|---|---|
| Ứng dụng | Kéo cáp ngầm |
| Sử dụng | Kéo cáp |
| Con lăn cho | Dự án đặt cáp |
| Vật chất | Bánh xe nhôm hoặc Nylon Sheave |
| Tên | Ba con lăn cáp |
|---|---|
| Ứng dụng | Kéo cáp ngầm |
| Tải | 2t |
| Vật liệu con lăn | Nylon hoặc nhôm |
| Bề mặt | GALVANIZED HOẶC SƠN |
| Khung | Galvanzied |
|---|---|
| Giấy chứng nhận | ISO |
| Mô hình | Con lăn cáp |
| Dung tải | 10KN |
| Cân nặng | 10,5kg |
| Name | Corner Ground Roller(Tri-Sheave) |
|---|---|
| Item No. | 21223-21224A |
| Model | SHL3-SHL4N |
| Rated Load | 10KN |
| Weight | 9-25KG |
| Tên | Công cụ đặt dây cáp Loại lỗ bảo vệ dây cáp Vòng xoắn dây cáp |
|---|---|
| Ứng dụng | Bảo vệ cáp |
| Trọng lượng | 6,7kg |
| bánh xe | Nylon |
| Loại | Vòng xoay miệng chuông |