| Tên | Khối dây nối đất |
|---|---|
| Người mẫu | SHT |
| Tải định mức | 5-20KN |
| cân nặng | 2-4,5kg |
| Áp dụng | GJ35-150 |
| Tên | Khối xâu dây đơn |
|---|---|
| Người mẫu | SHD |
| dây dẫn áp dụng | LGJ25-500 |
| Tải định mức | 5-20KN |
| cân nặng | 1,5-15kg |
| Tên | Loại ngồi và treo Khối dây sử dụng kép |
|---|---|
| Người mẫu | SHG |
| Tải định mức | 5-20KN |
| Kích thước ròng rọc | 80x50mm |
| cân nặng | 1,95-3,5kg |
| Tên | Khối xâu chuỗi ba mục đích Skyward |
|---|---|
| Người mẫu | SHCS |
| Áp dụng | |
| Tải định mức | 20KN |
| cân nặng | 4.1-4,7kg |
| tên | Đường dây nối nối đất |
|---|---|
| Mục số | 10331-10344 |
| Mô hình | SHT-120x35 |
| Kích thước ròng rọc | 120x30-200x60 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |