| tên | Dây cáp |
|---|---|
| Loại | Xăng |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Sử dụng | Đối với đường truyền |
| Chiều kính | 8-30mm |
| Tên sản phẩm | Sợi thép chống xoắn |
|---|---|
| Cấu trúc | 12 và 18 Strand |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 64-172kn |
| Trọng lượng | 00,3-4,22 kg/m |
| tên | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| Dây | 12,18 |
| Bề mặt | mạ kẽm |
| Loại | Dây thép |
| Chiều kính | 9-32mm |
| tên | 20 mm chống xoắn dây thép phi công thép |
|---|---|
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 800 hoặc 1000 mét tùy chọn |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 265KN |
| Bề mặt | mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| sợi | 12,18mm |
| Loại | Dây thép |
| Ưu điểm | mạ kẽm |
| Tính năng | Phá vỡ tải cao |
| tên | Tay cầm dây dây |
|---|---|
| Mục số | 14183-14186 |
| Mô hình | HSS408-HSS454 |
| Năng lượng nâng/khai | 8/12-54KN |
| một lần hành trình | 16-40mm |
| tên | Tay cầm dây dây |
|---|---|
| Mục số | 14183-14186 |
| Mô hình | HSS408-HSS454 |
| một lần hành trình | 16-40mm |
| Đường kính của dây thép | 8,3-20mm |
| Name | Hoisting Tackle(Aluminum Sheave) |
|---|---|
| Item No. | 11301-11353 |
| Model | QHL1x1-QHL10x3 |
| Sheave | 1/2/3 |
| Rated Load | 10-100KN |