| Vật liệu | Dây Tơ |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Sợi lụa cách nhiệt |
| lực phá vỡ | 450-4150N |
| Chiều kính | 6-24mm |
| Tính năng | Chất lượng cao |
| tên | 20 mm chống xoắn dây thép phi công thép |
|---|---|
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 800 hoặc 1000 mét tùy chọn |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 265KN |
| Bề mặt | mạ kẽm |
| Thông số kỹ thuật | 6mm đến 24mm |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Loại | Sợi dây xích |
| Số mô hình | Dây bện nylon |
| Tên sản phẩm | Cây nylon cách nhiệt |
| Trọng lượng định số | 20-100kn |
|---|---|
| Áp dụng chống xoắn stereel áp dụng | 7-24mm |
| Trọng lượng | 5,6-20kg |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Thời gian giao hàng | 1-2 tuần |
| Chiều kính | 24mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Sự thi công |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| phá vỡ tải trọng | 360KN |
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 1000m |
| Name | Optical Cable Wire Gripper |
|---|---|
| Item No. | 20101-20104 |
| Rated Load | 20-100KN |
| Applicable Anti Twist Steel Rope | 7-24mm |
| Weight | 5.6-20KG |
| Name | Bolt Type Anti Twist Steel Rope Gripper |
|---|---|
| Item No. | 13191-13176 |
| Model | SKGF-2-SKGF-10 |
| Rated Load | 20-100KN |
| Weight | 5.6-20KG |
| tên | Sợi lụa cách nhiệt |
|---|---|
| Chiều kính | 6-24mm |
| lực phá vỡ | 450-4150N |
| Mật độ tuyến tính | 19-315g/m |
| chi tiết đóng gói | hộp |