| Chiều kính | 24mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Sự thi công |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| phá vỡ tải trọng | 360KN |
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 1000m |
| tên | 20 mm chống xoắn dây thép phi công thép |
|---|---|
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 800 hoặc 1000 mét tùy chọn |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 265KN |
| Bề mặt | mạ kẽm |
| Thông số kỹ thuật | 6mm đến 24mm |
|---|---|
| Vật liệu | Nylon |
| Loại | Sợi dây xích |
| Số mô hình | Dây bện nylon |
| Tên sản phẩm | Cây nylon cách nhiệt |
| tên | Cây nylon cách nhiệt |
|---|---|
| Chiều kính | 6-24mm |
| lực phá vỡ | 0,9-14kn |
| Mật độ tuyến tính | 20-318g/m |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |