| tên | Con lăn nối đất cáp |
|---|---|
| Mục số | 21171-21194 |
| Mô hình | SHL1 |
| Chiều kính | <150mm |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| tên | Vận chuyển bằng nhôm sheave |
|---|---|
| Mục số | 11301-11353 |
| Mô hình | QHL1X1 |
| Rọc | 1/2/3 |
| Trọng lượng định số | 10-100KN |
| tên | Giữ con lăn |
|---|---|
| Mục số | 21291-21294 |
| Mô hình | SHC1000 |
| Chiều dài | 1-2m |
| Trọng lượng | 14-35,5kg |