| Ứng dụng | kết nối, xây dựng năng lượng |
|---|---|
| Giới tính | Các loại khác |
| Vật liệu | Thép hợp kim |
| Được sử dụng | Đang kết nối |
| Tải hiếm (KN) | 30-80 |
| Người mẫu | SLX-1-SL250Y |
|---|---|
| Mã hàng | 17121-17130 |
| Tải định mức | 5-250KN |
| Cân nặng | 0,2-8kg |
| Đường chính | 8-30mm |
| Ngày danh nghĩa | 11mm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đối với đường truyền |
| Vật liệu dẫn điện | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Cần cẩu, thang máy, tời, giàn khoan hàng hải |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ISO 2408, ASTM A1023 |
| Chức năng | dây căng |
|---|---|
| Đường kính vỏ bọc | 5,5-21mm |
| Tổng trọng lượng | 642kg |
| Chiều rộng | MAX 3100mm |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ISO 2408, ASTM A1023 |
| Cách sử dụng | Đối với đường truyền |
|---|---|
| Chức năng | dây căng |
| Chiều rộng | MAX 3100mm |
| Lực căng đứt | 100kn |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ISO 2408, ASTM A1023 |
| Đường chính | 8-30mm |
|---|---|
| Người mẫu | SLX-1-SL250Y |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tải định mức | 5-250KN |
| Mã hàng | 17121-17130 |