| Giấy chứng nhận | iso |
|---|---|
| Nguồn gốc | Ninh Ba Trung Quốc |
| Tên | Kẹp dây hợp kim nhôm |
| Mô hình | SKĐS |
| Trọng lượng | 1,4kg |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Sử dụng | KẸP DÂY |
| Trọng lượng định số | 1t đến 4t |
| đường kính | Đường kính 5 ~ 32mm |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Tên sản phẩm | Máy cầm tự động |
|---|---|
| Cấu trúc | Miệng song song |
| dây dẫn áp dụng | ACSR150~240 |
| Tốc độ tải | 25kn |
| bảo hành | 1 năm |
| Danh sách vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cầm tự cầm OPGW |
| Chiều kính | 15-17mm |
| Loại | Máy cầm dây |
| Trọng lượng | 5,6kg |
| Tên | Kẹp dây dẫn |
|---|---|
| Ưu điểm | Trọng lượng nhẹ |
| Trọng lượng định số | 5~20 KN |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Mô hình | SKL-50 |
|---|---|
| Áp dụng cho | 500-630 LGJ |
| tên | Kẹp dây dẫn |
| Mở tối đa | 36mm |
| Trọng lượng | 6.6kg |
| tên | Giá đỡ neo treo tường |
|---|---|
| Cấu trúc | Giá đỡ một bên |
| Tiêu chuẩn | phi tiêu chuẩn |
| Kết thúc. | mạ kẽm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ xuất khẩu |
| sử dụng | Điều chỉnh, lờ đi. |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 80KN |
| dây dẫn áp dụng | ACSR1120 |
| Ưu điểm | Trọng lượng nhẹ |
| Chứng nhận | ISO |
| tên | Bộ điều khiển cách điện hợp kim nhôm |
|---|---|
| Mục số | 13191-13214 |
| Mô hình | SKJL-1 |
| Trọng lượng định số | 10-30KN |
| Chiều kính | 10-37mm |
| tên | Máy cầm dây dẫn hợp kim nhôm |
|---|---|
| Mục số | 13221-13229a |
| Mô hình | SKL-7-SKL-80A |
| Trọng lượng định số | 7-80KN |
| Max.Mở. | 14-48mm |