| Tên sản phẩm | sợi dây thép galvanized |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Thành phần | Tam giác với 12 sợi hoặc 18 sợi |
| xử lý bề mặt | Xăng |
| bảo hành | Một năm |
| Tên | dây thép mạ kẽm |
|---|---|
| Sử dụng | Sự thi công |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| Vật liệu | thép |
| Điểm | Lưới lái chống xoắn |
| Chiều kính | 24mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Sự thi công |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| phá vỡ tải trọng | 360KN |
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 1000m |
| Phạm vi dây | 4mm-32mm |
|---|---|
| Loại | Xăng |
| Cấu trúc | Lục giác 12 sợi 18 sợi |
| Vật liệu | dây thép mạ kẽm |
| cuộn | 1000m/cuộn |
| Thép hạng | Thép |
|---|---|
| Loại | mạ kẽm |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Hợp kim hay không | Không hợp kim |
| Tên sản phẩm | Phòng chống xoắn dây thép đan |
| tên | Dây cáp |
|---|---|
| Loại | Xăng |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Sử dụng | Đối với đường truyền |
| Chiều kính | 8-30mm |
| Tên sản phẩm | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| sợi | 12,18mm |
| Loại | Dây thép |
| Ưu điểm | mạ kẽm |
| Tính năng | Phá vỡ tải cao |
| tên | cáp dây thép |
|---|---|
| Chức năng | dây căng |
| Điều trị bề mặt | Đèn galvanized với dầu |
| Sử dụng | Công trường |
| Mục | Dây chống xoắn |
| Ứng dụng | Truyền tải đường dây trên không |
|---|---|
| Vật liệu | Dây thép |
| Mục | Dây thí điểm dây thép chống xoắn hình lục giác 12 sợi |
| Sự xây dựng | Sáu giác với 12 sợi |
| Đường kính | 10-30mm |
| Tên sản phẩm | Dây thép chống xoắn |
|---|---|
| Kết cấu | 12 sợi |
| Đặc tính | Six Square |
| Bề mặt | Mạ kẽm |
| Vật chất | Thép |