| Tên | Kẹp dây |
|---|---|
| Mô hình | SKG70N |
| Trọng lượng | 8,5kg |
| Đường kính tối đa | 16~18mm |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
|---|---|
| Lao động được đánh giá | 50kn |
| Đường kính cáp | 15-17mm |
| Áp dụng | 16~18mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
|---|---|
| Tải định mức | 10~30kN |
| Mở hàm | 1 inch |
| Đường kính cáp | 15-17mm |
| Màu sắc | Bạc |
| Màu sắc | Bạc |
|---|---|
| Sản phẩm_name | Hãy Đến Cùng Kẹp |
| Tải định mức | 10~30kN |
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
| Số lượng slinces | 9-15 |
| Vật liệu | Dây nylon |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Dây sợi cách điện nylon |
| Ứng dụng | Máy kéo thủy lực |
| Chiều kính | 2-18mm |
| Tính năng | Cường độ cao |
| Căng thẳng đối xứng | Cả hai mặt của ứng suất đối xứng |
|---|---|
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
| Cách sử dụng | Thắt chặt kéo |
| Giấy phép | ISO CE |
| Màu sắc | Bạc |
| Sản phẩm_name | Hãy Đến Cùng Kẹp |
|---|---|
| Đường kính dây áp dụng | 10-20mm |
| ACSR | 95 ~ 120 |
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
| Áp dụng | 16~18mm |
| Số lượng slinces | 9-15 |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Đường kính cáp | 15-17mm |
| Mở hàm | 1 inch |
| Tải định mức | 10~30kN |