| Vật liệu | dây thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều kính | 18mm |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| Chiều dài | cuộn 1000m |
| Lực phá vỡ | 210KN |
| Lớp thép | dây thép |
|---|---|
| Đường dây | 18mm |
| Bề mặt | Xăng |
| Lực phá vỡ | 210KN |
| Kỹ năng sản xuất | 15 năm |
| tên | 20 mm chống xoắn dây thép phi công thép |
|---|---|
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 800 hoặc 1000 mét tùy chọn |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 265KN |
| Bề mặt | mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| sợi | 12,18mm |
| Loại | Dây thép |
| Ưu điểm | mạ kẽm |
| Tính năng | Phá vỡ tải cao |
| Tên sản phẩm | Sợi thép chống xoắn |
|---|---|
| Cấu trúc | 12 và 18 Strand |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 64-172kn |
| Trọng lượng | 00,3-4,22 kg/m |
| Mở hàm | 1 inch |
|---|---|
| Tải định mức | 10~30kN |
| Áp dụng | 16~18mm |
| Vì | DÂY THÉP 16-18MM |
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
| Số lượng slinces | 9-15 |
|---|---|
| Sản phẩm_name | Hãy Đến Cùng Kẹp |
| Áp dụng | 16~18mm |
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
| Đường kính dây áp dụng | 10-20mm |
| Mô hình | SKG70N |
|---|---|
| tên | kẹp cáp |
| Chiều kính | 16-18mm |
| Trọng lượng | 8.0kg |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Dynema dây |
|---|---|
| Đường kính | 4-18mm |
| Mật độ tuyến tính | 9.31-186g/m |
| Đường kính vỏ bọc | 5,5-21mm |
| Phá vỡ phân | 16.6-296KN |
| Đường kính cáp | 15-17mm |
|---|---|
| Màu sắc | Bạc |
| Đường kính dây áp dụng | 10-20mm |
| Sử dụng | Áp dụng cho dây thép chống xoắn. |
| Áp dụng | 16~18mm |