| Tên | GIẢI QUYẾT CẦU |
|---|---|
| Người mẫu | QHS2-10 |
| Tải định mức | 30-100kn |
| Đường kính dây | 11-18,5mm |
| Tên | Khối xâu chuỗi cáp OPGW |
|---|---|
| Kích thước sheave | 660x110MM |
| Tải định mức | 20-50kn |
| Cân nặng | 27-50kg |
| Tên | GIẢI QUYẾT CẦU |
|---|---|
| Người mẫu | QH1X1 |
| Sheave | 1-4 |
| Tải định mức | 10-200KN |
| Tên | GIẢI QUYẾT CẦU |
|---|---|
| Người mẫu | QHN1X1 |
| Sheave | 1-4 |
| Tải định mức | 10-100kn |
| Tên | Khối dây cáp trên không |
|---|---|
| Mã hàng | 10228 |
| Kích thước sheave | 120x130 |
| Tải định mức | 5KN |
| Tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Người mẫu | SHR-2.5 |
| Tải định mức | 25kn |
| Cân nặng | 9,5-11kg |
| Tên | Khối chuỗi ba mục đích trên trời |
|---|---|
| Mã hàng | 10291 |
| Người mẫu | SHCS-2L |
| Tải định mức | 20kn |
| Name | Swerve Skyward Stringing Block |
|---|---|
| Model | SHC-2 |
| Rated Load | 5-20KN |
| Weight | 1.7-4.2KG |