| Điểm | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Rọc | 1-5 |
| Kích thước | Khối chuỗi 508 * 100mm |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Ở giữa | Rải thép đúc |
| Rọc | 5 |
| Kích thước | 508*100mm |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Kích thước | Đĩa đơn 508mm |
| Khả năng tải | 20KN-190KN |
| Các điều khoản thương mại | FOB,CIF,CFR,EXW |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 660 |
| Số | 1,3,5,7 |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 508mm |
| Chiều kính bên trong | 408mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 75mm hoặc 100mm |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Loại | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | MC Nylon, thép hỗ trợ |
| Khả năng tải | 20KN,40KN,60KN |
| Ứng dụng | Công trường |
| Gói | Vỏ gỗ |
| Mô hình | Khối dây dẫn 508X75mm |
|---|---|
| Tên | Khối chuỗi đơn |
| Chiều rộng | 75mm hoặc 100mm |
| Chiều kính | Lên đến 25 mm |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Mô tả | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| dây dẫn dia | tối đa 30mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 508X75mm |
| Tên | 508 khối chuỗi |
|---|---|
| Thích hợp cho | Dây dẫn ACSR400 |
| Vật liệu | MC nylon sheave, sheave nhôm cao su |
| Kích thước | 508 * 100mm hoặc các loại khác |
| Trọng lượng định số | 60KN |