| Tên | Khối dây dẫn SHDN |
|---|---|
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Khả năng tải | 40KN, 60KN hoặc Tùy chỉnh |
| Mô hình | SHDN |
| Sử dụng | cho dây dẫn |
| Thuế | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Kích thước bánh xe | 508*75 |
| bó | 2 hoặc 4 dòng |
| số bánh xe | Đơn vị |
| Đường kính của Sheaves | 508mm |
| Vật liệu | Nhôm hoặc nylon Sheave |
|---|---|
| Loại | Ròng rọc dây |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | Khối dây có đường kính lớn |
| Bảo hành | Một năm |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| bó lúa | 1,3,5 |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Sử dụng | đường dây trên không |
| Kích thước của vỏ | 508X408X75mm |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
|---|---|
| Loại | Chuỗi khối ròng rọc |
| Hiệu suất | Công trình xây dựng |
| Gói | Bao bì bằng gỗ, khung thép |
| Đường kính dây dẫn áp dụng | LGJ400 |
| Đường kính ngoài của sheave | 508mm |
|---|---|
| Đường kính trong của sheave | 408mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm hoặc 100mm |
| Điểm | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Rọc | 1 |
| Kích thước | 508*100mm,408*100mm |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Điểm | Khối ròng rọc dây |
|---|---|
| Vật liệu | Chất liệu nylon MC |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Rọc | 1,3,5 |
| Kích thước | 508*75mm,508x100mm |
| Cấu trúc | Bánh xe thép giữa, nylon khác |
|---|---|
| Loại | Khối dây cáp trên không |
| đường kính ngoài | 508x100mm hoặc 508x75mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon, thép hoặc nhôm |
| Công suất | 60KN |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
|---|---|
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm |
| đường kính ngoài | 508mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Công suất | 20-60KN |