| Đơn vị bán hàng | Đơn lẻ |
|---|---|
| Kích thước gói đơn | 50X30X20 cm |
| Trọng lượng tổng đơn | 4kg |
| Đường kính ống | 80mm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ |
| Kích thước | Khối xâu chuỗi 408*80mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khối ròng rọc ba |
| Chiều rộng | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 40KN |
| Bảo hành | Một năm |
| Kích thước bánh xe | 200*60mm |
|---|---|
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Tên | Ròng rọc treo cáp đơn |
| Trọng lượng định số | 15KN |
| chức năng | Bảo vệ cáp |
| Name | 660 Series Stringing Block |
|---|---|
| Item No. | 10121-10128 |
| Model | SHD660-SHWQN660 |
| Sheave | 1/3/5 |
| Rated Load | 20-60KN |
| tên | Khối xâu chuỗi phổ quát |
|---|---|
| Mục số | 10295 |
| đường kính ròng rọc | 178*76 |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Trọng lượng | 4,3kg |
| Tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Item No. | 10211-10212 |
| Người mẫu | SHR-2.5 |
| Tải định mức | 25kn |
| Cân nặng | 9,5-11kg |
| Tên | Khối xâu chuỗi góc trên bầu trời |
|---|---|
| Mục số | 10281-10282 |
| Người mẫu | SHCZ-0,5 |
| Tải định mức | 5kn |
| Cân nặng | 1.8-2.1kg |
| Tên | Swerve Skyward Stringing Block |
|---|---|
| Mục số | 10231-10222 |
| Người mẫu | SHC-0,5-SHCN-1 |
| Tải định mức | 5-20KN |
| Cân nặng | 1,55-3,8kg |
| Sử dụng | Cáp bảo vệ |
|---|---|
| Kiểu | Ròng rọc con lăn cáp |
| vật liệu bánh xe | Nhôm hoặc nylon |
| Mục | Ròng rọc con lăn cáp Pithead với bánh xe nhôm để bảo vệ cáp |
| Cân nặng | 10kg |
| Tên | Con lăn cáp tốt |
|---|---|
| Ứng dụng | Cáp kéo nối đất |
| Mục | 21282 |
| Kích thước bánh xe | 160 * 80mm |
| Kích thước đáy | 110MM |