| Loại | Skyward chuỗi khối |
|---|---|
| Mô hình | SHCN80X50A,SHCN120X58A |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Trọng lượng định số | 5kn và 20kn |
| vật liệu ròng rọc | MC Ni lông |
|---|---|
| Áp dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Sử dụng | Đối với thiết bị điện, xây dựng công trình |
| Hiệu suất | chống mài mòn, bền, chống ăn mòn, tự bôi trơn |
| Gói | Hộp các tông hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Loại | Skyward chuỗi khối |
|---|---|
| Mô hình | SHCN80X50A,SHCN120X58A |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Trọng lượng định số | 5kn và 20kn |
| Vật liệu | Nhôm với lớp lót cao su |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ròng rọc khối |
| Trọng lượng | 5kg cho một cuộn |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Dịch vụ | Dịch vụ hậu mãi tốt |
| Vật liệu | Ni lông, Nhôm |
|---|---|
| Loại | chuỗi khối |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Tên sản phẩm | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 120*30-400*80mm |
| Vật liệu | Nhôm và nylon, Hợp kim nhôm có lót cao su |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | chuỗi khối |
| Mẫu | Có sẵn |
| Áp dụng | Khối chuỗi ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Kiểu | Lưới nhôm có lót cao su |
| Vật chất | Nhôm, cao su lót |
| Hiệu suất | Bền, chống ăn mòn |
| Kích thước | 308 * 75mm và 408 * 80mm hoặc tùy chỉnh |
| Loại | ba bánh |
|---|---|
| Vật liệu | Bánh xe nhôm có lót cao su tổng hợp |
| Tên | Chuỗi khối với Neoprene lót |
| Sử dụng | Đường truyền cáp |
| Tính năng | Cao su nylon hoặc nhôm |
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
|---|---|
| Tên | chuỗi khối |
| Ứng dụng | công trình xây dựng |
| Sử dụng | dây dẫn kéo |
| Trọng lượng | 25kg |
| Vật liệu | Rải nylon hoặc Rải thép |
|---|---|
| Loại | Khối dây cáp trên không |
| Sử dụng | chuỗi khối |
| Cáp áp dụng tối đa | 80-200mm |
| Áp dụng | Đường dây truyền tải |