| sử dụng | Sợi thép chặt chẽ |
|---|---|
| Ứng dụng | trang web quyền lực |
| tên | Kẹp đa năng |
| Trọng lượng | 2,9kg |
| Trọng lượng định số | 30KN |
| tên | Sợi lụa cách nhiệt |
|---|---|
| Chiều kính | 6-24mm |
| lực phá vỡ | 450-4150N |
| Mật độ tuyến tính | 19-315g/m |
| chi tiết đóng gói | hộp |
| Mục số | 15151/15152 |
|---|---|
| Mô hình | SIPZ-5H/SIPZ-7H |
| Đường kính cuộn cáp áp dụng | 1250-2240mm |
| Cáp ứng dụng áp dụng Max Width | 1400mm |
| Đường kính lỗ | 80-125mm |
| tên | kẹp ống |
|---|---|
| Vật liệu | Thép cacbon |
| Ứng dụng | Điện cao thế |
| Kết thúc. | Xăng |
| chi tiết đóng gói | Các gói hàng đã xuất |
| Vật liệu con lăn | nylon |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Con lăn kéo dây |
| Phạm vi cáp | Dưới 150mm |
| Cấu trúc khung | ống thép |
| Sử dụng | Kéo cáp dưới đất |
| tên | Phụ kiện lưỡi Clevis |
|---|---|
| Vật liệu | Thép carbon |
| Màu sắc | trắng bạc |
| Ứng dụng | Truyền tải điện, phân phối điện |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ xuất khẩu |
| Tên | Bánh xe nylon cho khối chuỗi |
|---|---|
| Loại | Đối với khối dây dẫn |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Cấu trúc | 508x100mm |
| Mục số | 13141 |
|---|---|
| Mô hình | SKDS-1 |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Trọng lượng | 2,6kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Khối dây dẫn đi kèm |
|---|---|
| Trọng lượng | 60KN |
| Rọc | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Trọng lượng | 3,4kg |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 30KN |
| Vật liệu | thép |
| Ứng dụng | Thiết bị dựng |
| Sử dụng | Cực hoặc thiết bị hoặc đường dây |