| Tên | Khối nâng |
|---|---|
| Tính năng | Nhiệm vụ nặng nề |
| Loại | Loại mở hoặc loại khác |
| Vật liệu | thép |
| tải định mức | 100KN |
| Tên sản phẩm | Palăng loại tấm ly hợp tự động |
|---|---|
| Động cơ | Điện |
| Điện áp | 220V hoặc 380V |
| dây thừng | 20m |
| Dimeter của dây cáp | 6mm |
| tên | Ratchet đòn bẩy |
|---|---|
| Mục số | 14171A-14174A |
| Mô hình | SJJS-1A-SJJS-4A |
| Trọng lượng định số | 10-40kn |
| Trọng lượng | 2-6.3kg |
| Mục số | 17131 |
|---|---|
| mô hình | GXK-1 |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Trọng lượng | 0,15kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mục số | 17161 |
|---|---|
| Mô hình | SLW-1.5 |
| Trọng lượng định số | 15KN |
| phá vỡ tải trọng | 30KN |
| Bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối chuỗi bánh xe đơn |
| Vật liệu | MC sợi nylon & thép |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn 660X100 mm |
| Hiệu suất | chống mài mòn, bền, chống ăn mòn, tự bôi trơn |
| Mô hình | SHD660,SHS660,SHW660,SHDN660,V.v. |
| Trọng lượng | 30-110kg |
| Mô hình | Đường nâng nhôm với lớp nhựa nylon |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
| Công suất | 10-100KN |
| Đường kính dây tối đa | 5,7-18,5 mm |
| Trọng lượng | 1.5-13.2kg |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
|---|---|
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm |
| đường kính ngoài | 508mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Công suất | 20-60KN |
| Tên | Khối chuỗi MC |
|---|---|
| Điểm | SHDN |
| Tính năng | Ròng rọc dây |
| Khả năng tải | 20KN, 40KN, 60KN hoặc tùy chỉnh |
| Ứng dụng | Công cụ xâu chuỗi |