| Mô hình | SHC100C |
|---|---|
| đường kính ống | 100mm |
| sử dụng | Bảo vệ cáp |
| Ứng dụng | Địa điểm ngầm |
| Trọng lượng | 20kg |
| Tên | con lăn cáp |
|---|---|
| Sử dụng | Dụng cụ kéo cáp |
| Vật liệu | Bánh xe nhôm hoặc bánh xe nylon |
| Điểm | Thiết bị kéo ngầm |
| Thông qua tối đa | 130-200mm |
| Tên | Công cụ cáp sợi quang |
|---|---|
| Bán kính cong | R570 triệu |
| Kích thước | 760 x 120 x 480 mm |
| sử dụng | Để xâu chuỗi cáp |
| Loại | Khối ròng rọc cáp |
| Tên sản phẩm | Kẹp lưới cáp |
|---|---|
| Bộ đồ | OPGW, QUẢNG CÁO |
| Trọng lượng | 15KN |
| Mô hình | SLE |
| Chiều dài | 1,4m |
| Tên | Khối ròng rọc kéo cáp nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nylon, nhôm |
| Ứng dụng | Công trình đường dây truyền tải |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp nối đất loại thẳng |
| Hiệu suất | Bền, Chống ăn mòn |
| Tên | Băng tải cáp |
|---|---|
| Mục số | 21102-21105 |
| Người mẫu | DCS-5-DCS-110 |
| Quyền lực | 380kv |
| Lực kéo | 5-8KN |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp góc |
|---|---|
| Loại | Con lăn cáp góc Tri-rọc |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| Sử dụng | Thích hợp cho việc đi qua góc cáp |
| Kích thước | 0-200mm |
| Vật liệu | ni lông, thép |
|---|---|
| Loại | con lăn cáp |
| Đường kính ống | 80-200mm |
| Sử dụng | Con lăn bảo vệ dây cáp |
| Tên | Con lăn bảo vệ cáp |
| Vật liệu | ni lông, thép |
|---|---|
| Loại | Đường dây đai tròn, cuộn dây cáp |
| Đường kính cáp áp dụng | dưới 80-160 |
| Tên | Máy cuộn dây cáp trục |
| Ứng dụng | Con lăn đặt cáp |
| Tên sản phẩm | Thiết bị thủy lực căng dây cáp |
|---|---|
| Điểm | 07181 |
| Tăng độ tối đa | 2X35/1X70 |
| Kích thước | 4.4X2.1X2.6 |
| Sự căng thẳng liên tục | 2X30/1X60 |