| Tên sản phẩm | Sợi thép chống xoắn |
|---|---|
| Cấu trúc | 12 và 18 Strand |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 64-172kn |
| Trọng lượng | 00,3-4,22 kg/m |
| tên | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| Dây | 12,18 |
| Bề mặt | mạ kẽm |
| Loại | Dây thép |
| Chiều kính | 9-32mm |
| Vật liệu | dây thép mạ kẽm |
|---|---|
| Chiều kính | 18mm |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| Chiều dài | cuộn 1000m |
| Lực phá vỡ | 210KN |
| Tên sản phẩm | sợi dây thép galvanized |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Thành phần | Tam giác với 12 sợi hoặc 18 sợi |
| xử lý bề mặt | Xăng |
| bảo hành | Một năm |
| Tên | dây thép mạ kẽm |
|---|---|
| Sử dụng | Sự thi công |
| Điều trị bề mặt | mạ kẽm |
| Vật liệu | thép |
| Điểm | Lưới lái chống xoắn |
| Phạm vi dây | 4mm-32mm |
|---|---|
| Loại | Xăng |
| Cấu trúc | Lục giác 12 sợi 18 sợi |
| Vật liệu | dây thép mạ kẽm |
| cuộn | 1000m/cuộn |
| Tên sản phẩm | Dây thép chống xoắn |
|---|---|
| Kết cấu | 12 sợi |
| Đặc tính | Six Square |
| Bề mặt | Mạ kẽm |
| Vật chất | Thép |
| tên | cáp dây thép |
|---|---|
| Chức năng | dây căng |
| Điều trị bề mặt | Đèn galvanized với dầu |
| Sử dụng | Công trường |
| Mục | Dây chống xoắn |
| tên | Dây thép chống xoắn |
|---|---|
| Sử dụng | Xây dựng dây |
| Loại | Hình lục giác |
| Vật liệu | Thép |
| Khung | cuộn |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Điều trị bề mặt | Xăng |
| Chiều kính | 9-30mm |
| Điểm | Anti Twisted Pilot Rope Hexagon với 12 sợi nhựa |