| Thép hạng | Thép |
|---|---|
| Loại | mạ kẽm |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Hợp kim hay không | Không hợp kim |
| Tên sản phẩm | Phòng chống xoắn dây thép đan |
| Ứng dụng | Truyền tải đường dây trên không |
|---|---|
| Vật liệu | Dây thép |
| Mục | Dây thí điểm dây thép chống xoắn hình lục giác 12 sợi |
| Sự xây dựng | Sáu giác với 12 sợi |
| Đường kính | 10-30mm |
| Tên | dây thép trói chống xoắn |
|---|---|
| Mã hàng | 18117-18156 |
| Kết cấu | 12 sợi/18 sợi |
| Đường kính | 9-42mm |
| Lực phá vỡ | > 54-> 817KN |
| Đường kính vỏ bọc | 5,5-21mm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đối với đường truyền |
| Sự thi công | Nhiều sợi, nhiều lớp |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Đường kính bó đơn | 2,5-5mm |
| Chức năng | dây căng |
|---|---|
| Đường kính vỏ bọc | 5,5-21mm |
| Tổng trọng lượng | 642kg |
| Chiều rộng | MAX 3100mm |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ISO 2408, ASTM A1023 |
| Ngày danh nghĩa | 11mm |
|---|---|
| Cách sử dụng | Đối với đường truyền |
| Vật liệu dẫn điện | Hợp kim nhôm |
| Ứng dụng | Cần cẩu, thang máy, tời, giàn khoan hàng hải |
| Tuân thủ tiêu chuẩn | ISO 2408, ASTM A1023 |
| Chức năng | dây căng |
|---|---|
| Đường kính vỏ bọc | 5,5-21mm |
| Máy đo dây | 9-30mm |
| Cách sử dụng | Đối với đường truyền |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Lớp thép | dây thép |
|---|---|
| Đường dây | 18mm |
| Bề mặt | Xăng |
| Lực phá vỡ | 210KN |
| Kỹ năng sản xuất | 15 năm |
| tên | 20 mm chống xoắn dây thép phi công thép |
|---|---|
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 800 hoặc 1000 mét tùy chọn |
| Bao bì | với cuộn |
| Lực phá vỡ | 265KN |
| Bề mặt | mạ kẽm |
| Tên sản phẩm | Thừng đan chống xoắn |
|---|---|
| sợi | 12,18mm |
| Loại | Dây thép |
| Ưu điểm | mạ kẽm |
| Tính năng | Phá vỡ tải cao |