| Tên sản phẩm | Dây thép bện chống xoắn |
|---|---|
| Cấu trúc | 12 và 18 Strand |
| Chiều kính | 9mm-42mm |
| Lực phá vỡ | 64-172kn |
| Trọng lượng | 00,3-4,22 kg/m |
| tên | Dây cáp |
|---|---|
| Loại | Xăng |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Sử dụng | Đối với đường truyền |
| Chiều kính | 8-30mm |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Chiều kính | 5-32mm |
| Khung | Vòng thép |
| bảo hành | Một năm |
| Vật liệu | Sợi máy bay |
|---|---|
| Ứng dụng | Truyền tải đường dây trên không |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| Chiều kính | 10-30mm |
| Điểm | Dây thí điểm dây thép chống xoắn hình lục giác 12 sợi |
| Chiều kính | 24mm |
|---|---|
| Ứng dụng | Sự thi công |
| Cấu trúc | Sáu giác với 12 sợi |
| phá vỡ tải trọng | 360KN |
| Chiêu dai tiêu chuẩn | 1000m |
| tên | dây thép trói chống xoắn |
|---|---|
| Mục số | 18117-18156 |
| Cấu trúc | 12 đứng / 18 đứng |
| Chiều kính | 9-42mm |
| Lực phá vỡ | 54-817 |
| tên | dây thép trói chống xoắn |
|---|---|
| Mục số | 18117-18156 |
| Đường kính | 9-42mm |
| Lực phá vỡ | > 817KN |
| chi tiết đóng gói | Vỏ ván ép |
| Mục số | 13101 |
|---|---|
| Mô hình | SKDZ-0,5 |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Trọng lượng | 2kg |
| Bảo hành | 1 năm |