| Kiểu | Ròng rọc cáp |
|---|---|
| Cân nặng | 4,5-4,8kg |
| Phạm vi (mm) | 150 |
| Tải định mức (KN) | 12 |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
| Tên | Ròng rọc kéo dây cáp bằng sợi nylon |
|---|---|
| Ứng dụng | chuỗi khối |
| Vật liệu bánh xe | Nylon hoặc Nhôm để tùy chỉnh |
| Ổ đỡ trục | Vòng bi hoặc Vòng bi Pin để lựa chọn |
| Điểm | Ròng rọc bên hoặc ròng rọc giữa |
| Vật chất | MC nylon |
|---|---|
| Tên | Hướng dẫn con lăn cáp |
| Ứng dụng | Để xây dựng điện |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Các bộ phận | Vòng bi |
| Kích thước | Khối xâu chuỗi 408*80mm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Khối ròng rọc ba |
| Chiều rộng | 80mm hoặc tùy chỉnh |
| Công suất | 40KN |
| Bảo hành | Một năm |
| Vật liệu | Nhôm với lớp lót cao su |
|---|---|
| Tên sản phẩm | ròng rọc khối |
| Trọng lượng | 5kg cho một cuộn |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Dịch vụ | Dịch vụ hậu mãi tốt |
| Vật liệu con lăn | nylon |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Con lăn kéo dây |
| Phạm vi cáp | Dưới 150mm |
| Cấu trúc khung | ống thép |
| Sử dụng | Kéo cáp dưới đất |
| Vật liệu | Nhôm và Ni lông |
|---|---|
| Tên | Vòng kéo cáp |
| Phạm vi | 150mm |
| Cấu trúc | Hỗ trợ khung thép |
| Trọng lượng | 3,3-8,5kg |
| Khung | Con lăn cầu |
|---|---|
| Trọng lượng | 4.8Kg |
| Trọng lượng định số | 12KN |
| Phạm vi | <=150mm |
| Kích thước | 160*165mm |
| Tên | Bánh xe nylon cho khối chuỗi |
|---|---|
| Loại | Đối với khối dây dẫn |
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Cấu trúc | 508x100mm |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Tên | Vòng trượt đất |
| Phạm vi | Dưới 150mm |
| Cấu trúc | Giá đỡ ống thép |
| Bảo hành | ít nhất 1 năm |