| Điểm | Loại tấm Cáp điện Vòng xoay |
|---|---|
| Kích thước | 140*160/160*165 |
| Trọng lượng | 4 - 5,1kg |
| Trọng lượng định số | Sự thật về Đức Chúa Trời, 12 / 15 |
| Phạm vi áp dụng của cáp ((mm) | Ít hơn 150 |
| Đường kính sheave | Φ160 * 165 |
|---|---|
| Tên | Con lăn rãnh |
| CÁP ÁP DỤNG (MM) | <= 150mm |
| Cân nặng | 4,5kg |
| Tải trọng định mức | 12KN |
| Tên | Kết thúc khối |
|---|---|
| Mục số | 12191-12193 |
| Trọng lượng định số | 30-80kn |
| đường kính ròng rọc | 140-160mm |
| chiều rộng ròng rọc | 36-56mm |
| Rọc chiều rộng | 36-56mm |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm, ni lông |
| đường kính ròng rọc | 140-180mm |
| Trọng lượng định số | 30-80kn |
| chi tiết đóng gói | Gói xuất khẩu tiêu chuẩn hoặc theo yêu cầu của bạn |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp Nylon MC kéo cáp ngầm |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Suntech Power |
| Ứng dụng | Để bảo vệ cáp |
| Sử dụng | Trong trang web |
| Kích cỡ | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
|---|---|
| Tên | chuỗi khối |
| Ứng dụng | công trình xây dựng |
| Sử dụng | dây dẫn kéo |
| Trọng lượng | 25kg |
| Vật liệu | Rọc nylon và ròng rọc thép |
|---|---|
| Loại | Khối dây cáp trên không |
| Mô hình | chuỗi khối |
| Cáp áp dụng tối đa | 80-200mm |
| Áp dụng | Đường dây truyền tải |
| vật liệu ròng rọc | MC Ni lông |
|---|---|
| Áp dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Sử dụng | Đối với thiết bị điện, xây dựng công trình |
| Hiệu suất | chống mài mòn, bền, chống ăn mòn, tự bôi trơn |
| Gói | Hộp các tông hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Vật chất | nylon |
|---|---|
| Nhãn hiệu | Suntech tại Trung Quốc |
| kích thước | tùy chỉnh |
| Mục | 10010 đến 10060 |
| Người mẫu | 80x50 đến 1160x130mm |
| Tên sản phẩm | Bánh xe lăn cáp |
|---|---|
| Ứng dụng | Kéo dây |
| Sử dụng | Xây dựng Gound |
| Kích cỡ | 180 * 200mm |
| Vật chất | nylon |