| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ630 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 822X710X110mm |
| Vật liệu | Ni lông, khung thép |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Trọng lượng | 118kg |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Thương hiệu | Suntech |
| Hiệu suất | chống mài mòn, bền, chống ăn mòn, tự bôi trơn |
| Gói | Hộp các tông hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ xuất khẩu |
| Tên | Ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm với lớp lót cao su |
| Cấu trúc | Tùy chỉnh |
| Sử dụng | sức mạnh trang web |
| Ứng dụng | dây dẫn kéo |
| Tên | Ròng rọc khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | MC puly nylon và puly nhôm |
| Sử dụng | Đối với đường dây tải điện |
| số ròng rọc | 1,3,5,7 |
| Điểm | chuỗi khối |
| Tên | Bánh xe lăn nylon cho khối ròng rọc |
|---|---|
| Kích thước | tùy chỉnh |
| Vật liệu | Nguyên liệu thô nhập khẩu Hoa Kỳ |
| Sử dụng | dây dẫn |
| Ổ đỡ trục | Tiêu chuẩn |
| Tên | Ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Nhôm |
| Hiệu suất | Bền, Chống ăn mòn |
| Kích thước | 80-1160mm |
| Trọng lượng | 0,4-50kg |
| vật liệu ròng rọc | MC Ni lông |
|---|---|
| Áp dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Sử dụng | Đối với thiết bị điện, xây dựng công trình |
| Hiệu suất | chống mài mòn, bền, chống ăn mòn, tự bôi trơn |
| Gói | Hộp các tông hoặc theo yêu cầu của khách hàng |
| Mục số | 17131 |
|---|---|
| mô hình | GXK-1 |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Trọng lượng | 0,15kg |
| Bảo hành | 1 năm |