| tên | Thiết bị kéo cáp quang |
|---|---|
| Mục số | 21108 |
| Mô hình | Glqys |
| Đường kính tối đa | 50mm |
| lực kéo | > 2kn |
| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Rọc | 1,3,5 |
| Ứng dụng | ròng rọc dây |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Vật liệu | nylon sheave hoặc nhôm |
| Kích thước phác thảo | 760X120X480MM |
|---|---|
| Ngành áp dụng | Công trình xây dựng |
| Bán kính uốn cong | R570 |
| Nhận xét | Vỏ nhựa nylon |
| Tốc độ tải | 5kn-150kn |
| tên | Cột lưới hình chữ A |
|---|---|
| Mục số | 03361-03615 |
| Mô hình | LBR-250-GBR-700 |
| Phạm vi | 8-28m |
| Tiết diện | 250*250-700*700 |
| tên | Giữ con lăn |
|---|---|
| Mục số | 21291-21294 |
| Mô hình | SHC1000 |
| Chiều dài | 1-2m |
| Trọng lượng | 14-35,5kg |
| tên | Con lăn nối đất cáp |
|---|---|
| Mục số | 21171-21194 |
| Mô hình | SHL1 |
| Chiều kính | <150mm |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| tên | Bảng dây xích cuộn đất |
|---|---|
| Mục số | 10301-10318 |
| Mô hình | SHDN508D |
| Rọc | 1/3/5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| tên | Con lăn đầu cáp |
|---|---|
| Mục số | 21303-21287 |
| Mô hình | SH130S |
| Trọng lượng định số | 10-20KN |
| Chiều kính | 80-200mm |
| Name | Corner Ground Roller(Tri-Sheave) |
|---|---|
| Item No. | 21223-21224A |
| Model | SHL3-SHL4N |
| Rated Load | 10KN |
| Weight | 9-25KG |
| Vật liệu | nylon hoặc nhôm sheave |
|---|---|
| Điểm | 10261-10274 |
| Sử dụng | Các khối dây chuyền truyền tải hướng lên trời |
| Loại | Khối dây dẫn |
| Kích thước ròng rọc | 80*50mm, 160*40mm, 120*58mm |