| tên | Tời kéo điện |
|---|---|
| Mô hình | xăng hoặc dầu diesel |
| Sử dụng | đang kéo |
| Ứng dụng | Công trường |
| Công suất | 80KN |
| Tên mặt hàng | Kẹp dây thừng |
|---|---|
| Mô hình | M2000 |
| Ứng dụng | F4 ~ 22mm |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| sử dụng | thắt chặt dây |
| tên | Ống gin hình ống hình chữ A |
|---|---|
| Mục số | 03311-03321 |
| Mô hình | LBGR120A/LBGR150A |
| Chiều dài | 6-9/8-13 |
| Chiều kính * tường | 12x7/150x6 |