| Khung | Con lăn cầu |
|---|---|
| Trọng lượng | 4.8Kg |
| Trọng lượng định số | 12KN |
| Phạm vi | <=150mm |
| Kích thước | 160*165mm |
| Loại | Tri- con lăn |
|---|---|
| Khung | Ống thép |
| Vật liệu | Con lăn nhôm hoặc nylon |
| Tên | Con lăn cáp Coner |
| Ứng dụng | Con lăn góc Gound |
| Ứng dụng | Đặt cáp |
|---|---|
| Trọng lượng (kg) | 4,3 ~ 12 |
| Bánh xe | Nhôm hoặc nylon |
| Đường kính ống (mm) | 80-200 |
| Sự bảo đảm | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Con lăn ba |
|---|---|
| Sử dụng | Kéo cáp Guilde |
| Tải trọng định mức | 10KN |
| Khung | Thép |
| dây chuyền | Nylon hoặc nhôm |
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối chuỗi bánh xe đơn |
| Name | Cable Ground Roller |
|---|---|
| Item No. | 21171-21194 |
| Model | SHL1-SHL3GN |
| Rated Load | 5KN |
| Weight | 5.4-8.5KG |
| Mục | Con lăn cáp |
|---|---|
| Ứng dụng | Kéo cáp Guilde |
| Kiểu | 3 con lăn |
| Khung | Ống thép |
| dây chuyền | Nhôm |
| Đặc tính | Cao Galvanzied |
|---|---|
| Tên | Con lăn ròng rọc cáp |
| Sử dụng | Đặt cáp |
| Kết cấu | Ba con lăn |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| tên | Đường cuộn cáp khung |
|---|---|
| Mục số | 21229-21228L |
| Mô hình | SHD4K180 |
| tối đa. đường kính cáp | 180mm |
| Trọng lượng định số | 20KN |
| Kiểu | Con lăn dẫn hướng |
|---|---|
| Bánh xe | Ba hoặc sáu |
| vật liệu bánh xe | Nylon hoặc nhôm |
| Sử dụng | Cáp bảo vệ |
| Khung | Galvanzied |