| Tên | Máy kéo dây cáp |
|---|---|
| Loại | Chạy bằng động cơ Diesel |
| Sức mạnh | 9HP |
| Tốc độ kéo | 3600 M/MIN |
| Đường kính đáy trống | Φ230 |
| Tên sản phẩm | tời dây |
|---|---|
| Sức mạnh | 5,7kw |
| Công suất | 50KN |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| động cơ | Khí hoặc dầu diesel |
| Loại | tời cáp |
|---|---|
| Tốc độ chậm | 5m/phút |
| Tốc độ nhanh | 11m/phút |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| động cơ | xăng hoặc dầu diesel |
| Mô hình | tời chạy bằng khí |
|---|---|
| Công suất | 1 tấn |
| tên | Máy kéo cáp |
| Sức mạnh | Honda.yamaha Xăng |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Số mô hình | JJM-5SQ |
|---|---|
| Công suất | 5 tấn |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| động cơ | xăng hoặc dầu diesel |
| Ứng dụng | Hỗ trợ kéo cuộc gọi |
| tên | Tời kéo cáp |
|---|---|
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Công suất | 10KN-80KN |
| Sức mạnh | Khí hoặc dầu diesel |
| Sử dụng | để kéo |
| Tên | Máy kéo cáp xăng |
|---|---|
| Số mô hình | JJM5 |
| Nguồn năng lượng | Năng lượng xăng hoặc năng lượng Diesel, Diesel Xăng |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Công suất | 30KN, 50KN, 3T, 5T |
| Động cơ điện | 3 kW hoặc 4 kW |
|---|---|
| tên | Máy kéo dây cáp điện |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Sức mạnh | Động Cơ Điện 220V/380V |
| Lái xe | truyền động dây đai |
| Trọng lượng định số | 3Tấn |
|---|---|
| động cơ | Động cơ Xăng 5.5HP |
| Tương lai | Động cơ xăng tốc độ nhanh |
| Công việc trang web | đường truyền |
| Loại | tời điện |
| Mô hình | SFJ-30 |
|---|---|
| Công suất | 3Tấn |
| Ứng dụng | máy cuộn dây |
| Trọng lượng | 185kg |
| Tốc độ | 7,5-28 M/phút |