| Xử lý bề mặt | Việc mạ kẽm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Tay kéo tời |
| Đặc điểm | Hoạt động dễ dàng |
| Kiểu | Dụng cụ cầm tay |
| Sức chứa | 4 tấn |
| tên | Tời cáp loại đai |
|---|---|
| Sức mạnh | 4.1kw |
| động cơ | Động cơ xăng, dầu diesel, điện |
| Chấp thuận | iso |
| Lực kéo | 3,5,8 tấn |
| Mục | JJM8Q |
|---|---|
| Công suất | 8 tấn |
| Tên sản phẩm | tời cáp điện |
| động cơ | Honda hoặc động cơ diesel |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Tời kéo cáp |
|---|---|
| Hướng quay | đăng quang |
| Tốc độ quay | 6,5 vòng/phút |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Lực kéo | 5Tấn |
| động cơ | Động cơ Xăng 5.5HP |
|---|---|
| tên | Capstan chạy điện |
| Tính năng | Động cơ xăng tốc độ nhanh |
| Địa điểm | đường truyền |
| Sức mạnh | 3Tấn |
| Tốc độ kéo | Nhanh 8m/phút |
|---|---|
| Đảo ngược | 4m/phút |
| Loại | Tời chạy bằng động cơ diesel |
| Kéo dây | 3 tấn |
| sau dịch vụ | Có sẵn |
| Mô hình | JJM5Q |
|---|---|
| tên | Tời kéo cáp |
| Trọng lượng | 130kg |
| Sức mạnh | 9HP |
| Sử dụng | trang web quyền lực |
| Tên | Tời kéo cáp |
|---|---|
| Số mô hình | SJZ |
| Nguồn năng lượng | Năng lượng xăng hoặc năng lượng Diesel, Diesel Xăng |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Công suất | 16KN,30KN,50KN |
| Tên | Tời kéo cáp |
|---|---|
| Mô hình | Tời 3T |
| Sử dụng | kéo cẩu |
| Lực kéo | Nhanh 1.8T |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| Mô hình | JJM5Q JJM3C |
|---|---|
| tên | Tời kéo cáp |
| Trọng lượng | 190kg |
| Lực kéo | 50KN |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ xuất khẩu |