| Lực kéo | 5Tấn |
|---|---|
| Tên sản phẩm | lên tời |
| Ứng dụng | thiết bị truyền dẫn |
| Trọng lượng | 180kg |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| tên | thức dậy tời |
|---|---|
| Tốc độ kéo | 10-80 m/phút |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Vật liệu | Thép |
| Công suất | 50KN |
| Tên | Tời kéo cáp |
|---|---|
| Mục số | 08155-08156 |
| Người mẫu | JJQ-30hp |
| Lực kéo | 3-5T |
| Quyền lực | 4.04-6.61kw |
| Tên mặt hàng | Kẹp dây thừng |
|---|---|
| Mô hình | M2000 |
| Ứng dụng | F4 ~ 22mm |
| Trọng lượng | 1,5kg |
| sử dụng | thắt chặt dây |
| Tên | Ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Điểm | GIẢI QUYẾT CẦU |
| Trọng lượng | 2 tấn |
| Vật liệu | Rọc nhôm |
| Trọng lượng | 2,9kg |
| Xử lý bề mặt | Việc mạ kẽm |
|---|---|
| Tên | Tay kéo dây tời |
| Lợi thế | Dễ kéo |
| Chứng nhận | ISO9000,CCC,CE |
| Gói | 6 CÁI / Thùng |
| Trọng lượng định số | 5Tấn |
|---|---|
| tên | Máy kéo cáp |
| động cơ | Diesel hoặc Xăng |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Lái xe | Truyền động đai hoặc truyền động trục |
| Tên mẫu | kéo và cẩu |
|---|---|
| Công suất | 8T trở xuống |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| động cơ | Honda hoặc động cơ diesel |
| Ứng dụng | đang kéo |
| Mô hình | SJZ10C |
|---|---|
| Tốc độ Rmp | 2600 |
| Tính năng trống | có thể tháo rời |
| Trọng lượng | 220kg |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên sản phẩm | Kéo cáp tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Thuyền / Cần trục / Kéo cáp điện |
| Điều trị bánh răng | xử lý nhiệt |
| Công suất tối đa | 4T |
| Vật liệu | Body / Steel A3; Thân / Thép A3; Hook / Steel Móc / thép |