| Mô hình | JJD |
|---|---|
| Điện áp | 220V/380V |
| động cơ điện | 4kw |
| Giai đoạn | một hoặc ba |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Mục số | 13310 |
|---|---|
| Mô hình | 1000 |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Đường kính dây áp dụng | 2,5-16mm |
| Trọng lượng | 1,3kg |
| Trọng lượng định số | 30KN |
|---|---|
| Số mô hình | SFJ-30 |
| tên | máy cuộn dây |
| Tốc độ kéo | 7,5-28 M/phút |
| Trọng lượng | 210kg |
| Mô hình | Tay kéo tời |
|---|---|
| Sử dụng | Hộ gia đình, kỹ thuật |
| Sức chứa | 1 tấn (1000kg) |
| Vật liệu | Body / Steel A3; Thân / Thép A3; Hook / Steel Móc / thép |
| Sự miêu tả | Single Line Bánh răng đôi Hai móc |
| tên | Tời kéo cáp |
|---|---|
| Mục số | 08155 |
| Mô hình | JJQ-30HQ |
| Lực kéo | 3-5T |
| Sức mạnh | 4.04-6.61kw |
| tên | Ratchet rút dây chặt hơn |
|---|---|
| Mục số | 14102-14104 |
| Mô hình | SJJA-1-SJJA-3 |
| Trọng lượng định số | 10-30KN |
| Chiều dài chặt chẽ | 1200-1500mm |
| tên | Đế cuộn cáp loại dọc |
|---|---|
| Mục số | 15131-15135 |
| Mô hình | SIW-1-SIW-7A |
| Chiều kính | 500-1500mm |
| Trọng lượng định số | 10-70kn |
| Mục số | 15151/15152 |
|---|---|
| Mô hình | SIPZ-5H/SIPZ-7H |
| Đường kính cuộn cáp áp dụng | 1250-2240mm |
| Cáp ứng dụng áp dụng Max Width | 1400mm |
| Đường kính lỗ | 80-125mm |
| tên | Chân đế cáp có thể tháo rời |
|---|---|
| Mục số | 15141-15144 |
| Mô hình | SIPZ3-SIPZ10 |
| Trọng lượng định số | 30-100KN |
| Đường kính cuộn cáp áp dụng | 1600-3000mm |
| Tên | Băng tải cáp |
|---|---|
| Mục số | 21102-21105 |
| Người mẫu | DCS-5-DCS-110 |
| Quyền lực | 380kv |
| Lực kéo | 5-8KN |