| Tên | Thiết bị kéo cáp quang |
|---|---|
| Mục số | 21108 |
| Người mẫu | Glqys |
| Đường kính tối đa | 50mm |
| lực kéo | > 2kn |
| Ứng dụng | Công cụ xâu chuỗi Khối lưu trữ |
|---|---|
| Điểm | 11101 |
| Loại | Dây dẫn kéo |
| số ròng rọc | Một |
| Công suất | 1 tấn |
| Tên | GIẢI QUYẾT CẦU |
|---|---|
| Người mẫu | QH1X1 |
| Sheave | 1-4 |
| Tải định mức | 10-200KN |
| Đường kính dây tối đa | 7,7-18,5mm |
| tên | Công cụ Crimping ở độ cao cao |
|---|---|
| Mục số | 16215/16211 |
| Mô hình | SYG-100/SYG-150 |
| Nén tối đa | 100-150kn |
| dây dẫn áp dụng | LGJ25-240 |
| Mô hình | Kéo tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Kỹ thuật, Kiến trúc, vv |
| Sức chứa | 2 tấn (2000kg) |
| Kiểu | Công cụ lắp ráp |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm |
| Tên | Rơ moóc cuộn cáp 12 T |
|---|---|
| sử dụng | Đặt cáp |
| Trọng lượng | 3 ~ 12T |
| Màu sắc | Đỏ, Xanh, Vàng |
| Kích thước | Tùy chỉnh |