| Thương hiệu | Suntech |
|---|---|
| Cấu hình | Điều chỉnh dây dẫn điện và căng thẳng |
| Mục số | 13221-13229a |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển hợp kim nhôm Gripper LGJ25-LGJ1120 Max.48mm |
| danh mục sản phẩm | Hãy Đến Cùng Kẹp |
|---|---|
| Cấu hình | Điều chỉnh dây dẫn điện và căng thẳng |
| dây dẫn áp dụng | LGJ25-LGJ1120 |
| Tính năng | Giả mạo hợp kim nhôm cường độ cao |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
|---|---|
| Cấu hình | Điều chỉnh dây dẫn điện và căng thẳng |
| Bảo hành | 1 năm |
| danh mục sản phẩm | Hãy Đến Cùng Kẹp |
| Mục số | 13221-13229a |
| Thương hiệu | Suntech |
|---|---|
| Max.Mở. | 14-48mm |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
| Trọng lượng | 1-18kg |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển hợp kim nhôm Gripper LGJ25-LGJ1120 Max.48mm |
| tên | Tời kéo điện |
|---|---|
| Mô hình | xăng hoặc dầu diesel |
| Sử dụng | đang kéo |
| Ứng dụng | Công trường |
| Công suất | 80KN |
| Tên | Con lăn đường thẳng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nylon, nhôm |
| Khung | Ống thép |
| Công suất | 10KN |
| Loại | Con lăn nối đất cáp |
| tên | Khối xâu chuỗi đơn |
|---|---|
| Mục số | 10171-10199 |
| Mô hình | SHD-120x30 |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25 ~ 500 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| tên | Con lăn nối đất cáp |
|---|---|
| Mục số | 21171-21194 |
| Mô hình | SHL1 |
| Chiều kính | <150mm |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Tên | Bảng đầu cho bốn dây dẫn bó |
|---|---|
| Mã hàng | 17231-17239 |
| Người mẫu | SZ4A-13 |
| Chiều rộng Sheave | 100-125mm |
| Cân nặng | 139-150kg |
| Tên | Kẹp đa năng |
|---|---|
| Người mẫu | 1000 |
| Tải định mức | 10-30KN |
| Cân nặng | 1.3-2,8kg |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |