| Tên | Con lăn đường thẳng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nylon, nhôm |
| Khung | Ống thép |
| Công suất | 10KN |
| Loại | Con lăn nối đất cáp |
| tên | Khối xâu chuỗi đơn |
|---|---|
| Mục số | 10171-10199 |
| Mô hình | SHD-120x30 |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25 ~ 500 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| tên | Con lăn nối đất cáp |
|---|---|
| Mục số | 21171-21194 |
| Mô hình | SHL1 |
| Chiều kính | <150mm |
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Tên | Bảng đầu cho bốn dây dẫn bó |
|---|---|
| Mã hàng | 17231-17239 |
| Người mẫu | SZ4A-13 |
| Chiều rộng Sheave | 100-125mm |
| Cân nặng | 139-150kg |
| Vật liệu | Thép |
|---|---|
| Sử dụng | KẸP DÂY |
| Trọng lượng định số | 1t đến 4t |
| đường kính | Đường kính 5 ~ 32mm |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Name | Head Boards for Three Bundle Conductors |
|---|---|
| Item No. | 17228-17230 |
| Model | SZ3A-10 |
| Rated Load | 100-180KN |
| Weight | 114-142KG |