| tên | GSP Rope Reel và Stand |
|---|---|
| Mục số | 07125-07128E |
| Người mẫu | 950-1900 |
| Trọng lượng cuộn | 48-119kg |
| Cân nặng | 20-70Kg |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 7-80KN |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Sử dụng | thắt chặt |
| Loại | Kẹp dây dẫn |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
|---|---|
| Mô hình | Palăng Tackle, Khối Palăng |
| Vật liệu | đúc thép |
| Tên sản phẩm | Khối ròng rọc nâng thép đúc Khối nâng thép |
| bó lúa | 1-4 |
| Mô hình | Khối dây dẫn 508X75mm |
|---|---|
| Tên | Khối chuỗi đơn |
| Chiều rộng | 75mm hoặc 100mm |
| Chiều kính | Lên đến 25 mm |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Chiều kính bên ngoài | 508mm |
| Chiều kính bên trong | 408mm |
| Chiều rộng của bánh xe | 75mm hoặc 100mm |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Đường kính bánh xe | 660 |
| Số | 1,3,5,7 |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30 mm |
| Vật liệu | Nylon |
| Ứng dụng | Truyền tải điện |
| Sử dụng | Công trình xây dựng |
| tên | Khối xâu chuỗi sử dụng kép và treo |
|---|---|
| Mục số | 10261-10274 |
| Mô hình | SHG-0.5-SHGN-2 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |
| Kích thước ròng rọc | 80x50mm |
| tên | Tandem Sheave Chuỗi khối |
|---|---|
| Mục số | 10211-10212 |
| Mô hình | SHR-2.5 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Trọng lượng | 11-9,5kg |
| tên | Đường dây nối nối đất |
|---|---|
| Mục số | 10331-10344 |
| Mô hình | SHT-120x35 |
| Kích thước ròng rọc | 120x30-200x60 |
| Trọng lượng định số | 5-20KN |