| Mô hình | SKL-80A |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 80KN |
| Max.Mở. | 48mm |
| Trọng lượng | 18kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mô hình | 10211 và 10212 |
|---|---|
| Loại | Khối dây dẫn đôi Sheave |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| dây dẫn áp dụng | LGJ300-500 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Tên sản phẩm | Máy cầm tự động |
|---|---|
| Cấu trúc | Miệng song song |
| dây dẫn áp dụng | ACSR150~240 |
| Tốc độ tải | 25kn |
| bảo hành | 1 năm |
| Vật liệu | Nhôm và Ni lông |
|---|---|
| Mô hình | 10171-10199 |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối dây dẫn |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép và Ni lông |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Loại | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Kích thước | 120x58mm |
| Ứng dụng | đường truyền |
| Bánh xe ròng rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Sử dụng | xâu chuỗi |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ500 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 660X560X100mm |
| Quyền mua | 660X560X110mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Tên | Khối chuỗi ba mục đích trên trời |
|---|---|
| Mục số | 10291-10292 |
| Người mẫu | SHCS-2L |
| Tải định mức | 20KN |
| Cân nặng | 4.1-4,7kg |
| tên | Khối chuỗi máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mục số | 10321-10329 |
| Mô hình | SHDN508Z |
| Rọc | 1/3/5 |
| chi tiết đóng gói | Vỏ gỗ dán |
| áp dụng công nghiệp | Công trình xây dựng |
|---|---|
| Loại | Mở Khối nâng, mở, đóng, móc và loại vòng |
| Vật liệu | Nhôm, Hợp kim nhôm với bánh xe nylon MC |
| Tên sản phẩm | Khối nâng |
| Công suất | 30-100KN |