| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Dây dẫn áp dụng ACSR | LGJ25-500 |
| Loại | Khối chuỗi bánh xe đơn |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10KN đến 30KN |
| Đường kính cáp | 10mm đến 37mm |
| Trọng lượng | 1,4kg đến 4,0kg |
| Mở tối đa | 15mm đến 39mm |
| Tên | Con lăn cửa sổ cáp |
|---|---|
| Kiểu | Chuỗi ròng rọc |
| Vật chất | Nylon và hợp kim |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Cân nặng | 20-25kg |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
|---|---|
| Sử dụng | thắt chặt |
| Cấu trúc | Dây chặt |
| Loại | Kẹp dây |
| Bảo hành | Một năm |
| Loại | Ròng rọc kéo cáp loại thẳng |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nylon, nhôm |
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp nối đất loại thẳng |
| Hiệu suất | Bền, Chống ăn mòn |
| Tên | Khối dây dẫn đi kèm |
|---|---|
| Trọng lượng | 60KN |
| Rọc | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Vật liệu | Rải nylon và Rải nhôm |
|---|---|
| Loại | Khối dây dẫn đôi Sheave |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| dây dẫn áp dụng | LGJ300-500 |
| Trọng lượng định số | 25kn |
| Ngành công nghiệp áp dụng | Công trình xây dựng |
|---|---|
| Loại | Khối xâu chuỗi phổ quát |
| Vật liệu | Thép hợp kim nhôm |
| Tên | Khối ròng rọc dây treo đơn |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Điêu khoản mua ban | FOB,CFR,CIF |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30mm |
| Vật liệu | bánh xe nylon |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên sản phẩm | Cột Gin điện lưới hình chữ A bằng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Số mô hình | Anh, Anh |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Ứng dụng | Lắp ráp và dựng tháp và cột trong xây dựng đường dây truyền tải |
| Loại | Thiết bị thắt dây Gin Pole |