| Tên | Đường dây gin ống treo bên trong |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Ứng dụng | Xây lắp điện |
| Trọng lượng | 7.5kg |
| Bao bì | Hộp gỗ |
| Name | Hoisting Tackle(Aluminum Sheave) |
|---|---|
| Item No. | 11301-11353 |
| Model | QHL1x1-QHL10x3 |
| Sheave | 1/2/3 |
| Rated Load | 10-100KN |
| Tên | Turnbuckle hợp kim nhôm kép |
|---|---|
| Mục số | 14121-13124 |
| Người mẫu | SJSL-1 |
| Tải định mức | 10-50kn |
| khoảng cách trung tâm tối đa | 798-1500mm |
| Tên sản phẩm | Máy kéo dây thừng |
|---|---|
| Nguồn năng lượng | đòn bẩy |
| Sử dụng | Thang máy thủ công |
| Loại móc treo | dây thừng |
| Vật liệu | thép hợp kim nhôm |
| Tên | Bảng đầu cho ba dây dẫn bó |
|---|---|
| Mã hàng | 17228-17230 |
| Người mẫu | SZ3A-10 |
| Tải định mức | 100-180kn |
| Chuỗi có thể áp dụng Chiều rộng Sheave | 100-110mm |
| Chức năng | Sợi chặt cho dây cáp cầm dây cáp cho OPGW |
|---|---|
| Vật liệu | thép, nhôm |
| Trọng lượng | 3.8kg / 4.6kg |
| Trọng lượng định số | 25-30KN |
| Loại | Clip dây cáp, cầm dây cáp |
| Name | Anti Twist Running Board |
|---|---|
| Item No. | 20118-20118B |
| Model | ZB1-ZB3 |
| OPGW diameter | 8-23mm |
| ANti twist moment | 32N.m |
| Tên sản phẩm | Máy cắt dây cáp |
|---|---|
| Điểm | 21481-21452 |
| Sử dụng | Tước lớp cách điện của dây dẫn cách điện |
| Ứng dụng | Nó sẽ không làm hỏng lớp cách nhiệt |
| Loại | Đánh đứt |
| Vật liệu | Sắt, thép cacbon |
|---|---|
| Kết thúc. | MẠ KẼM, mạ kẽm |
| Loại | Kẹp dây cáp |
| Ứng dụng | Cố định dây cáp |
| Màu sắc | bạc |
| tên | Khối quay tốc độ cao |
|---|---|
| Mục số | 12141-12143 |
| Người mẫu | THz1-5-Thz1-30 |
| Tải định mức | 50-300KN |
| Đường kính sheave | 308-916 |