| Tên | chuỗi khối |
|---|---|
| Vật liệu | Rải nylon hoặc Rải thép |
| Loại | Khối xâu chuỗi đơn |
| Kích thước | Tùy chỉnh |
| chi tiết đóng gói | Thùng giấy xuất khẩu |
| Tên sản phẩm | Một hình ống Gin cực |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Ứng dụng | Lắp ráp và dựng tháp và cột trong xây dựng đường dây truyền tải |
| Loại | Thiết bị thắt dây Gin Pole |
| Sử dụng | Nâng các bộ phận có trọng lượng nhẹ |
| Vật liệu | nylon hoặc nhôm sheave |
|---|---|
| Ứng dụng | dây dẫn |
| Trọng lượng định số | 50KN |
| Nhạc trưởng | LGJ240-400 |
| Trọng lượng | 8kg |
| Rọc | Hợp kim nhôm và nylon |
|---|---|
| Loại | lên trời và hook |
| tối đa | 2t |
| Tên mô hình | chuỗi khối |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Tên | Bảng đầu cho hai dây dẫn gói |
|---|---|
| Mã hàng | 17220-17226 |
| Người mẫu | SZ2-8 |
| Tải định mức | 80-180KN |
| Chiều rộng Sheave | 75-125mm |
| tên | Kẹp cáp loại bắt vít |
|---|---|
| Ứng dụng | Kẹp dây dẫn quang |
| sử dụng | Bảo vệ cáp OPGW |
| Xuyên tâm tối đa | Đường kính 20 mm |
| Loại | OPGW |
| Warranty | 1 Year |
|---|---|
| Model | SKL-7 |
| Feature | Forged of high strength aluminum alloy with small size and light weight |
| Item No. | 13221-13229A |
| Applicable Conductor | LGJ25-LGJ1120 |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
|---|---|
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm |
| đường kính ngoài | 508mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Công suất | 20-60KN |
| Item No. | 13221-13229A |
|---|---|
| Rated Load | 7-80KN |
| Product Category | Come Along Clamp |
| Warranty | 1 Year |
| Max Open | 14-48mm |
| Applicable Conductor | LGJ25-LGJ1120 |
|---|---|
| Weight | 1-18KG |
| Product Name | Small Size and Light Weight Conductor Stringing Tools for Power Line Sag Adjustment |
| Product Category | Come Along Clamp |
| Model | SKL-7 |