| Tên | Ròng rọc dây dẫn nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | bánh xe thép, nylon |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ630 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 822X710X110mm |
| Vật liệu | Ni lông, khung thép |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Trọng lượng | 118kg |
| tên | Giá đỡ neo treo tường |
|---|---|
| Cấu trúc | Giá đỡ một bên |
| Tiêu chuẩn | phi tiêu chuẩn |
| Kết thúc. | mạ kẽm |
| chi tiết đóng gói | Hộp gỗ xuất khẩu |
| Điểm | Loại tấm Cáp điện Vòng xoay |
|---|---|
| Kích thước | 140*160/160*165 |
| Trọng lượng | 4 - 5,1kg |
| Trọng lượng định số | Sự thật về Đức Chúa Trời, 12 / 15 |
| Phạm vi áp dụng của cáp ((mm) | Ít hơn 150 |
| Vật liệu | Nhôm và nylon, Hợp kim nhôm có lót cao su |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | chuỗi khối |
| Mẫu | Có sẵn |
| Loại | Skyward chuỗi khối |
|---|---|
| Mô hình | SHCN80X50A,SHCN120X58A |
| Ứng dụng | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Trọng lượng định số | 5kn và 20kn |
| Tên | Khối ròng rọc kéo cáp nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nylon, nhôm |
| Ứng dụng | Công trình đường dây truyền tải |
| Tên sản phẩm | Con lăn cáp nối đất loại thẳng |
| Hiệu suất | Bền, Chống ăn mòn |
| Cấu trúc | Bánh xe thép giữa, nylon khác |
|---|---|
| Loại | Khối dây cáp trên không |
| đường kính ngoài | 508x100mm hoặc 508x75mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon, thép hoặc nhôm |
| Công suất | 60KN |
| Tên sản phẩm | Cột điện bê tông |
|---|---|
| Vật liệu | Hợp kim nhôm cường độ cao |
| Ứng dụng | Lắp ráp và dựng tháp và cột trong xây dựng đường dây truyền tải |
| Trọng lượng | 10,5-75kg |
| Yếu tố an toàn | 2,5K |
| Tên | Khối dây dẫn máy bay trực thăng |
|---|---|
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Vật liệu | nylon cường độ cao, lót bằng cao su tổng hợp |
| Chiều kính | 308.508.660.822.916mm |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |