| Mô tả | Khối dây cáp trên không |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30mm |
| Công suất | 40KN,60KN |
| Tên sản phẩm | Máy nâng dây chuyền bằng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Công suất | 7.5-90KN |
| Trọng lượng | 4.7-24kg |
| Vật liệu | Thép hợp kim nhôm |
| Loại | có thể di chuyển |
| Mô hình | SKL-50 |
|---|---|
| Áp dụng cho | 500-630 LGJ |
| tên | Kẹp dây dẫn |
| Mở tối đa | 36mm |
| Trọng lượng | 6.6kg |
| Tên | Vòng quay hợp kim nhôm với móc hai |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 10-50KN |
| Vật liệu | hợp kim nhôm |
| Kích thước | 518-1500mm |
| Vật liệu xử lý | Hợp kim Aliminium |
| Loại | ba bánh |
|---|---|
| Vật liệu | Bánh xe nhôm có lót cao su tổng hợp |
| Tên | Chuỗi khối với Neoprene lót |
| Sử dụng | Đường truyền cáp |
| Tính năng | Cao su nylon hoặc nhôm |
| Configuration | Apply to adjusting the sag and tensioning the conductor wire in power lines construction |
|---|---|
| Product Category | Come Along Clamp |
| Warranty | 1 Year |
| Item No. | 13221-13229A |
| Product Name | Small Size and Light Weight Conductor Stringing Tools for Power Line Sag Adjustment |
| Name | Aluminum Alloy Conductor Gripper |
|---|---|
| Item No. | 13221-13229A |
| Rated Load | 7-80KN |
| Applicable Conductor | LGJ25-LGJ1120 |
| Max. Open | 14-48mm |
| Name | Aluminum Alloy Insulated Conductor Gripper |
|---|---|
| Item No. | 13192-13214 |
| Rated Load | 10-30KN |
| Applicable Conductor | LGJ25-LGJ630 |
| Applicable Wire Diameter | 10-37mm |
| Ứng dụng | Công cụ xâu chuỗi Khối lưu trữ |
|---|---|
| Điểm | 11101 |
| Loại | Dây dẫn kéo |
| số ròng rọc | Một |
| Công suất | 1 tấn |
| Vật liệu | Nhôm hoặc nylon Sheave |
|---|---|
| Loại | Ròng rọc dây |
| Người sử dụng | Dây dẫn ACSR |
| Tên | Khối dây có đường kính lớn |
| Bảo hành | Một năm |