| Loại cách điện thông thường | 70 |
|---|---|
| Khoảng cách trung tâm lịch thi đấu | 350~380 |
| Cấp điện áp (Kv) | 10-35 |
| Hành trình trục vít (mm) | 220 |
| Trọng lượng định số | 30KN |
| Mô hình | SKL-7 |
|---|---|
| tên | Kẹp dây dẫn |
| Áp dụng cho | LGJ25-70 |
| Vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
| Mở tối đa | 14mm |
| Vật liệu | Ni lông và Thép |
|---|---|
| Trục lăn | Ba hoặc sáu để lựa chọn |
| Tên | Con lăn đầu pit |
| Cáp tối đa | Đường kính 100mm |
| sử dụng | Bảo vệ dây dẫn |
| Mô hình | Kéo tay |
|---|---|
| Ứng dụng | Kỹ thuật, Kiến trúc, vv |
| Sức chứa | 2 tấn (2000kg) |
| Kiểu | Công cụ lắp ráp |
| Xử lý bề mặt | mạ kẽm |
| Tên | Kẹp dây dẫn |
|---|---|
| Ưu điểm | Trọng lượng nhẹ |
| Trọng lượng định số | 5~20 KN |
| Vật liệu | Nhôm |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Mô tả | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| đường kính ròng rọc | 660mm |
| Đường kính bên trong | 560mm |
| dây dẫn dia | tối đa 30mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Mô hình | SKJL-1 |
|---|---|
| Tên | Kẹp dây dẫn |
| Trọng lượng định số | 10KN |
| Mở tối đa | 15mm |
| Trọng lượng | 1,4kg |
| Vật chất | Hợp kim nhôm |
|---|---|
| Loại hình | Đi cùng kẹp |
| Cách sử dụng | Bộ kẹp dây dẫn |
| Tên | Bộ kẹp dây dẫn hợp kim nhôm |
| Dây dẫn áp dụng | LGJ500-630 |
| Đường kính ngoài của sheave | 508mm |
|---|---|
| Đường kính trong của sheave | 408mm |
| Chất liệu của ròng rọc | Hợp kim nylon hoặc nhôm |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 25 mm |
| Chiều rộng của ròng rọc | 75mm hoặc 100mm |
| Loại | Khối ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Tên | Khối nâng với tấm thép |
| công suất | 10-100KN |
| Trọng lượng | 1.8-13.2kg |