| Mô hình | Đường nâng nhôm với lớp nhựa nylon |
|---|---|
| Vật liệu | nhôm hoặc nylon |
| Công suất | 10-100KN |
| Đường kính dây tối đa | 5,7-18,5 mm |
| Trọng lượng | 1.5-13.2kg |
| Điểm | Grip cáp quang |
|---|---|
| OPGW phù hợp | 11-15mm |
| Trọng lượng | 5,6kg |
| Trọng lượng định số | 16KN |
| Ứng dụng | Trang web OPGW |
| Thương hiệu | Suntech |
|---|---|
| danh mục sản phẩm | Hãy Đến Cùng Kẹp |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển hợp kim nhôm Gripper LGJ25-LGJ1120 Max.48mm |
| Mục số | 13221-13229a |
| Bảo hành | 1 năm |
| Mở tối đa | 32mm |
|---|---|
| Tính năng | Giả mạo hợp kim nhôm cường độ cao |
| Thương hiệu | Suntech |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển hợp kim nhôm Gripper LGJ25-LGJ1120 Max.48mm |
| Mô hình | 660mm |
|---|---|
| bó lúa | 1,3,5,7, |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Ứng dụng | Xây dựng trang web viễn thông |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| Vật liệu | Nhôm |
|---|---|
| Tính năng | Thang nhôm |
| Cấu trúc | Đơn thẳng hoặc kéo dài |
| Khung | Khung nhôm |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Mục số | 13221-13229a |
|---|---|
| Mô hình | SKL-7 |
| Trọng lượng định số | 7-80KN |
| dây dẫn áp dụng | LGJ25-LGJ1120 |
| Max.Mở. | 14-48mm |
| Tên | Đai thép |
|---|---|
| Ứng dụng | Dây dẫn thắt chặt |
| Tương lai | Trọng lượng nhẹ |
| Trọng lượng | 10kg |
| Bảo hành | Một năm |
| Trọng lượng định số | 7-80KN |
|---|---|
| Mục số | 13221-13229a |
| Max.Mở. | 14-48mm |
| Trọng lượng | 1-18kg |
| Bảo hành | 1 năm |
| Tên | Khối chuỗi 508 chuỗi |
|---|---|
| Mã hàng | 10101-10108 |
| Người mẫu | SHD508 |
| Sheave | 1-5 |
| Tải định mức | 20-60KN |