| Tên sản phẩm | Khối nâng |
|---|---|
| Ứng dụng | Công trình xây dựng |
| Vật liệu | Hợp kim nhôm với bánh xe nylon MC |
| Trọng lượng định số | 10-100KN |
| Đường kính dây tối đa | Dia 5,7-18.5 |
| Name | Hook Type Grounding Block |
|---|---|
| Item No. | 12111-12112 |
| Bottom Diameter | 60/75mm |
| Sheave Material | Aluminum Alloy/ Steel |
| Weight | 4.5/5KG |
| Danh sách vật liệu | Đồng hợp kim nhôm |
|---|---|
| Tên sản phẩm | Máy cầm tự cầm OPGW |
| Chiều kính | 15-17mm |
| Loại | Máy cầm dây |
| Trọng lượng | 5,6kg |
| Tên | Khối nâng |
|---|---|
| Vật liệu | sắt thép |
| Số lượng ròng rọc | 1,2,3 |
| Ứng dụng | dây chuyền truyền dây thừng |
| tải định mức | 2T, 5T hoặc những loại khác |
| Thương hiệu | Suntech |
|---|---|
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
| Tính năng | Giả mạo hợp kim nhôm cường độ cao |
| dây dẫn áp dụng | LGJ25-LGJ1120 |
| Mục số | 13221-13229a |
| Thương hiệu | Suntech |
|---|---|
| Cấu hình | Điều chỉnh dây dẫn điện và căng thẳng |
| Mục số | 13221-13229a |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển hợp kim nhôm Gripper LGJ25-LGJ1120 Max.48mm |
| danh mục sản phẩm | Hãy Đến Cùng Kẹp |
|---|---|
| Cấu hình | Điều chỉnh dây dẫn điện và căng thẳng |
| dây dẫn áp dụng | LGJ25-LGJ1120 |
| Tính năng | Giả mạo hợp kim nhôm cường độ cao |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
|---|---|
| Cấu hình | Điều chỉnh dây dẫn điện và căng thẳng |
| Bảo hành | 1 năm |
| danh mục sản phẩm | Hãy Đến Cùng Kẹp |
| Mục số | 13221-13229a |
| Thương hiệu | Suntech |
|---|---|
| Max.Mở. | 14-48mm |
| Loại đường truyền | Công cụ chuỗi và phụ kiện |
| Trọng lượng | 1-18kg |
| Tên sản phẩm | Bộ điều khiển hợp kim nhôm Gripper LGJ25-LGJ1120 Max.48mm |
| tên | Tời kéo điện |
|---|---|
| Mô hình | xăng hoặc dầu diesel |
| Sử dụng | đang kéo |
| Ứng dụng | Công trường |
| Công suất | 80KN |