| vật liệu ròng rọc | MC Ni lông |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 916*800*110mm,916*800*125mm |
| dây dẫn tối đa | LGJ720 |
| Trọng lượng định số | 50-150KN |
| Rọc số | 1-5 |
| Vật liệu | Ni lông và Thép |
|---|---|
| Loại | Chuỗi ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 1040X125MM |
| Kích thước | 508.660.822 và 916mm |
|---|---|
| Điểm | Khối chuỗi với con lăn nối đất |
| bánh xe | 1,3,5,7 |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Sử dụng | Xây dựng công trình |
| Mục số | 17220 |
|---|---|
| Mô hình | SZ2-8 |
| Trọng lượng định số | 80KN |
| Chiều rộng ròng rọc áp dụng | 75mm |
| Trọng lượng | 17kg |
| Tên | Khối xâu chuỗi SHDN |
|---|---|
| Kích thước | 750X110mm |
| Khả năng tải | 20KN-190KN |
| Các điều khoản thương mại | FOB,CIF,CFR,EXW |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Ứng dụng | Ba khối xâu chuỗi |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 5kN |
| Vật liệu | dây ni-lông |
| Tên | Con lăn dẫn hướng cáp |
| Trọng lượng | 2.8kg |
| Tên sản phẩm | Dây thép bện chống xoắn |
|---|---|
| Cấu trúc | 12 và 18 Strand |
| Chiều kính | 9mm-42mm |
| Lực phá vỡ | 64-172kn |
| Trọng lượng | 00,3-4,22 kg/m |
| Điểm | Khối ròng rọc dây |
|---|---|
| Vật liệu | Chất liệu nylon MC |
| Ứng dụng | đường dây trên không |
| Rọc | 1,3,5 |
| Kích thước | 508*75mm,508x100mm |
| Mô hình | SHND 400*80 |
|---|---|
| Sử dụng | dây dẫn đi kèm |
| Đã được phê duyệt | iso |
| Ứng dụng | Dụng cụ xâu dây dẫn |
| Kích thước ròng rọc | Tùy chỉnh |
| Vật liệu | Ni lông hoặc nhôm |
|---|---|
| Loại | Chuỗi khối ròng rọc |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Chuỗi ròng rọc khối |
| Trọng lượng định số | 60 KN |