| Áp dụng | Khối chuỗi ròng rọc nhôm |
|---|---|
| Kiểu | Lưới nhôm có lót cao su |
| Vật chất | Nhôm, cao su lót |
| Hiệu suất | Bền, chống ăn mòn |
| Kích thước | 308 * 75mm và 408 * 80mm hoặc tùy chỉnh |
| tên | Xe tải kiểm tra và đường dây trên không Xe đạp cho bốn người điều khiển gói |
|---|---|
| Mục số | 17271/17272 |
| Mô hình | SFS1/SFS3 |
| Trọng lượng định số | 1-1,5kN |
| Tối đa thông qua đường kính | 40/70mm |
| Vật liệu | Rọc MC nylon, thép đúc |
|---|---|
| Điểm | Ròng rọc dây trên cao |
| Tên | chuỗi khối |
| Nhạc trưởng | Cao su lót nhôm sheave |
| Kích thước | SHD660 |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 508X75mm |
| Tên | Khối dây dẫn SHDN |
|---|---|
| Điểm | khối xâu chuỗi |
| Khả năng tải | 40KN, 60KN hoặc Tùy chỉnh |
| bó lúa | 1,3,5,7,9 |
| Sử dụng | cho dây dẫn |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
|---|---|
| Loại | Chuỗi khối ròng rọc |
| Hiệu suất | Công trình xây dựng |
| Gói | Bao bì bằng gỗ, khung thép |
| Đường kính dây dẫn áp dụng | LGJ400 |
| Loại | Sê-ri 916 mm |
|---|---|
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Sử dụng | 4 bó dây dẫn |
| Rọc | 1,3,5 |
| vật liệu ròng rọc | Ni lông hoặc nhôm |
| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 822x110MM |
| Vật liệu | Ni lông, Nhôm |
|---|---|
| Loại | chuỗi khối |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Tên sản phẩm | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | 120*30-400*80mm |
| Điểm | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | MC Ni lông |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Rọc | 1-5 |
| Kích thước | 508*75mm,508x100mm |