| Tên | Khối dây dẫn SHDN |
|---|---|
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Khả năng tải | 40KN, 60KN hoặc Tùy chỉnh |
| Mô hình | SHDN |
| Sử dụng | cho dây dẫn |
| Mô hình | SZ4A |
|---|---|
| tên | Bảng đầu chạy đường truyền |
| Tải trọng làm việc | Tối đa 320 Kn |
| Chức năng | dây dẫn |
| Số lượng các chất dẫn | 2,3,4,6 |
| Điêu khoản mua ban | FOB,CFR,CIF |
|---|---|
| Tên | Khối dây dẫn |
| Đường kính dây dẫn | Lên đến 30mm |
| Vật liệu | bánh xe nylon |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Mô hình | SHDN660X100 |
|---|---|
| Khung | Thép kẽm |
| bó | 2 hoặc 4 dòng |
| Ứng dụng | Công việc đường dây trên cao |
| Bảo hành | Một năm |
| Vật liệu | Năm cuộn dây dẫn khối |
|---|---|
| Loại | ròng rọc khối |
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Tên | Khối dây dẫn ACSR |
| Kích thước | Dòng 660 |
| bahan | thép cường độ cao |
|---|---|
| Có sẵn | Bảng chạy cho khối chuỗi dẫn |
| Chiều rộng | 100MM |
| Đặc tính | Dây dẫn độc lập |
| Sự bảo đảm | Ít nhất một năm |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ630 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 822X710X110mm |
| Vật liệu | Ni lông, khung thép |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Trọng lượng | 118kg |
| Vật liệu | Ni lông, Nhôm |
|---|---|
| Trọng lượng định số | 60-120KN |
| Đường kính ngoài | 822mm |
| Đường kính dây dẫn tối đa | LGJ630 |
| Sử dụng | Đường dây truyền tải |
| Ứng dụng | Ba khối xâu chuỗi |
|---|---|
| Loại | chuỗi khối |
| Tên | 3 khối đi kèm |
| Trọng lượng | 5kn,10kn |
| Sử dụng | Xây dựng đường dây |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Vật liệu | Thép và Ni lông |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |