| Vật liệu | Nylon |
|---|---|
| Công suất | 6-12T |
| Chiều kính | 822mm |
| tối đa | LGJ630 |
| Ứng dụng | Đường dây truyền tải |
| Tên | 508 khối chuỗi |
|---|---|
| Thích hợp cho | Dây dẫn ACSR400 |
| Vật liệu | MC nylon sheave, sheave nhôm cao su |
| Kích thước | 508 * 100mm hoặc các loại khác |
| Trọng lượng định số | 60KN |
| Số | 1,3,5 |
|---|---|
| bó lúa | MC Ni lông |
| Điểm | chuỗi khối |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Dây dẫn phù hợp | ACSR720 |
| Tên | Khối xâu chuỗi 660X110mm |
|---|---|
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Khả năng tải | 20KN-190KN |
| Các điều khoản thương mại | FOB,CIF,CFR,EXW |
| Ứng dụng | cho dây dẫn |
| Số | 1,3 hoặc 5 |
|---|---|
| bó lúa | MC Ni lông |
| Sử dụng | dây chuyền |
| Địa điểm | Trang web đường dây trên không |
| Ứng dụng | Bốn bó dây dẫn |
| Tên | Ròng rọc dây dẫn nhôm |
|---|---|
| Vật liệu | bánh xe thép, nylon |
| Mô hình | SHDN660 SHSQN750 SHSQN822 SHWQN916 |
| Kích thước bên trong | 408,560, 640, 710, 800 mm |
| bên ngoài Dia | 508.660.750, 822, 916 mm |
| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| bó lúa | 1,3,5 |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Sử dụng | đường dây trên không |
| Kích thước của vỏ | 508X408X75mm |
| Tên | Bảng đầu cho bốn dây dẫn bó |
|---|---|
| Mã hàng | 17231-17239 |
| Người mẫu | SZ4A-13 |
| Chiều rộng Sheave | 100-125mm |
| Cân nặng | 139-150kg |
| Tên sản phẩm | Bảng chạy cho hai dây dẫn bó |
|---|---|
| Ứng dụng | Xây dựng đường dây |
| Tải định mức (KN) | 80 |
| Chiều rộng xử lý áp dụng của bánh xe | 100.110 |
| Cân nặng | 90, 100 |
| Vật liệu | Ni lông, Khung thép |
|---|---|
| Tên | khối dây dẫn ròng rọc |
| Sử dụng | Công trình xây dựng |
| Ứng dụng | Kéo coductor tại chỗ |
| Kích thước | 660X100,660X110 hoặc tùy chỉnh |