| Tên | Khối dây dẫn |
|---|---|
| Điểm | Khối xâu chuỗi đường truyền |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Sử dụng | Công trình xây dựng |
| Kích thước | 660X110MM hoặc 660X100MM |
| Điểm | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Rọc | 1-5 |
| Kích thước | Khối chuỗi 508 * 100mm |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Tên | Khối dây dẫn đi kèm |
|---|---|
| Trọng lượng | 60KN |
| Rọc | 1,3,5,7,9 |
| Ứng dụng | xây dựng điện |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Điểm | Chuỗi ròng rọc khối |
|---|---|
| Ứng dụng | xâu chuỗi, xây dựng cáp |
| Rọc | 1 |
| Kích thước | 508*100mm,408*100mm |
| Trọng lượng định số | 40KN |
| Dây dẫn phù hợp tối đa | LGJ500 |
|---|---|
| Kích thước ròng rọc | 660X560X100mm |
| Quyền mua | 660X560X110mm |
| Công suất | 20kn-60kn |
| Ứng dụng | Đường dây điện |
| Mô hình | Khối xâu chuỗi 660 MM |
|---|---|
| Rọc | 1,3,5,7 |
| Tải trọng định mức | 60KN |
| Vật liệu | MC sợi nylon |
| Trọng lượng | 150kg |
| Mục số | 17231 |
|---|---|
| Mô hình | SZ4A-13 |
| Trọng lượng định số | 130kN |
| Chiều rộng ròng rọc áp dụng | 100mm |
| KHOẢNH KHẮC CHỐNG XOẮN | 32N.m |
| Số | Năm hoặc Tùy chỉnh |
|---|---|
| bó lúa | Bánh xe MC bằng nylon hoặc thép |
| Sử dụng | dây chuyền |
| Mô hình | SHDN822 |
| Loại | chuỗi khối |
| Mô hình | 660mm |
|---|---|
| bó lúa | 1,3,5,7, |
| Vật liệu | MC Nylon Sheave và thép hỗ trợ |
| Ứng dụng | Xây dựng trang web viễn thông |
| Điều kiện | FOB,CIF,CFR |
| Tên | Khối dây 916mm |
|---|---|
| Kích thước | 1040X125MM |
| Vật liệu | Nylon |
| Trọng lượng định số | 50-200KN |
| Mô hình | SHDN1040,SHSQN1040,SHWQN1040 |